Price: 1.806.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | Yes |
| Resolution | 4K |
| GPS | Yes |
| Color | As Pic |
| Control Method | Remote |
| Connection Method | Wireless |
| Battery Type | AA Battery |
| Sensor Size | 1/1.5" |
| Drone Features | Long Battery Life |
| Battery Life | 40min |
| Flight Type | Fixed-wing Drone |
| Camera Features | 4K HD Video Recording |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Operator Skill Level | Intermediate |
| SKU | se251220175861746301179 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm