Author: E***e
Date:
Review: Sản phẩm đẹp, tôi hài lòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 187.000₫
DOMINATE SHEIN X trao quyền cho sự sáng tạo bằng cách cung cấp cho các nhà thiết kế thời trang, nghệ sĩ và thương hiệu quyền truy cập chưa từng có vào chuỗi cung ứng, công nghệ và tài nguyên tiếp thị của chúng tôi. Chúng tôi đang thực hiện sứ mệnh làm cho việc kinh doanh thời trang có thể tiếp cận được với tất cả mọi người.
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Multicolor |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Simple |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 18.5 cm |
| Chiều dài | 21 cm |
| Chiều rộng | 13.5 cm |
| SKU | sb2411156417935196 |
Brand Name: SHEIN
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Kenia-sc-01456536.html
Quality: 3785451 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: E***e
Date:
Review: Sản phẩm đẹp, tôi hài lòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***3
Date:
Review: Very cutesy. Good for traveling
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***2
Date:
Review: i like it so big i has a lot
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: A***a
Date:
Review: it's adorable and the purpose to keep foundation and make and lipstick separated but together is exactly what I wanted 😌
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm