Author: M***u
Date:
Review: Dễ thương hợp với festival mang boots cao ✨
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Price: 229.000₫
Original Price: 331.000₫
| Texture | Cream |
| Hair Type | Curly |
| Ingredients Attributes | Alcohol-Free |
| Color | Baby Pink |
| Type | Hair Wax |
| Benefits | Gluten-Free |
| Hair Concern | Long-lasting Hairstyle |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb251113767077485577 |
Brand Name: SHEGLAM HAIR
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-HAIR-sc-0141650432.html
Quality: 619722 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: M***u
Date:
Review: Dễ thương hợp với festival mang boots cao ✨
Màu sắc: Màu Hồng baby
Kích thước: Một cỡ
Author: a***y
Date:
Review: I love it 😍 😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***m
Date:
Review: So soft amazing on the hair goves the bedt glow with amazinggg smelll and didn’t move alll day
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: 9***9
Date:
Review: من احلى القطع لي جبتها من شي ان الجودة مضبوطة و المقاس بعد مضبوط انصحكم فيه ما بتندمون اعطيه ١٠٠ من ١٠ وايد حبيت برجع اطلب نكمن الموقع مرة ثانية ان شاء اللّه للأغراض لي ناقصتني
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm