Author: h***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hủ đựng chắc chắn ok
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Price: 64.000₫
| Material | Plastic |
| Closure Type | Others |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Color | Clear |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 7 cm |
| Chiều dài | 18 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sbbeauty03201217897 |
Author: h***1
Date:
Review: Hủ đựng chắc chắn ok
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: p***7
Date:
Review: User friendly, beautiful
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***6
Date:
Review: حلوه مره وحجمها مناسب رتبت فيها القطن واعطت شكل مرا جميل وسهت علي استخدام القطن اتصح فيها مرررررررا
Author: E***d
Date:
Review: holds a lot of cotton pads
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm