Author: n***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nice.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 210.000₫
| Material | ABS |
| Color | Black |
| Driver Unit | 50mm |
| Ear Coupling Style | Over-Ear |
| Impedance Range | up to 32 Ω |
| Noise Cancelling | Noise Cancellation for Voice Call |
| Features | Button Control |
| Interface | 3.5mm |
| Compatible Devices | Laptop |
| SKU | se2310053389882886 |
Author: n***m
Date:
Review: Nice.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***9
Date:
Review: nice sound
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: i***3
Date:
Review: حلوه طلبتها ل اخوي للبلاستيشن الي الان صارلها ٣ شهور شغاله
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***i
Date:
Review: مره حلوووو يجنننننننن خذووه
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm