Price: 1.054.000₫
| Material | Human Hair |
| Composition | 100% Human Hair |
| Hair Color | Trendy Color |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Mocha Brown |
| Human Hair Origin | Chinese Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Gender | Women |
| Curl | Straight Hair |
| Density | Natural |
| Human Hair Content | 100% |
| Material Details | Human Hair |
| Trọng lượng tịnh | 12 g |
| Chiều dài | 25 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Đường kính | 5 cm |
| SKU | sb25021859304440401 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm