Author: L***5
Date:
Review: simplesmente maravilhoso 😍 já minha segunda compra, material é ótimo, tendo cuidado durante bastante, meu último durou ms de ano 🥰♥️
Màu sắc: màu đen
Price: 143.400₫
Original Price: 474.500₫
| Length | 2m |
| Color | Black |
| Interface | Type C |
| Type | Phone Cables |
| Brand Compatibility | Huawei |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| MFi Certified | Yes |
| Compatible Devices | Tablets |
| Fast Charging | Yes |
| Peak Current (A) | 2.25A |
| Power | 45W |
| SKU | se2309151788916418 |
Author: L***5
Date:
Review: simplesmente maravilhoso 😍 já minha segunda compra, material é ótimo, tendo cuidado durante bastante, meu último durou ms de ano 🥰♥️
Màu sắc: màu đen
Author: v***6
Date:
Review: MUITO BOM O PRODUTO GOSTEI BASTANTE, PRODUTO DE ÓTIMA QUALIDADE, VEIO BEM EMBALADO E DENTRO DO PRAZO PREVISTO.
Màu sắc: màu đen
Author: e***1
Date:
Review: qualidade do cabo muito boa carregar super rápido
Màu sắc: màu đen
Author: c***n
Date:
Review: ótimo
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm