Author: t***2
Date:
Review: Useful!!!!!
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Price: 42.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Ideal for | Unisex |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Rose Gold |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1.2 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| Chiều dài | 17.5 cm |
| SKU | sb2306080078517905 |
Author: t***2
Date:
Review: Useful!!!!!
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***1
Date:
Review: These are great !! Nice size , I used them to trip my eyebrows lol, can’t wait to give myself a needed trim though. Cuts my hair really easily
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***7
Date:
Review: good quality for the price and sharp
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Kích thước: Một cỡ
Author: r***0
Date:
Review: حلو وسهل الاستخدام لقص الشعر جبته للبيت جميل
Màu sắc: Hoa hồng vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm