Author: m***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 🥲🎊🥲💫✈️😂✈️😂✈️😂✈️😂✈️😂😂✈️😂✈️✈️😂
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 238.100₫
Original Price: 256.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 215 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260310182273983834185 |
Author: m***d
Date:
Review: 🥲🎊🥲💫✈️😂✈️😂✈️😂✈️😂✈️😂😂✈️😂✈️✈️😂
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***2
Date:
Review: Goodd nice like ittt very goooddddd
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: d***6
Date:
Review: Looks artifical
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: m***0
Date:
Review: مرررره متحمسه لكن الشحنه جدا تاخرت للان ماوصلتني
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm