Author: 9***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: الالااااااااااا
Màu sắc: Space Gray
Price: 19.483.800₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Model | Apple iPad Air 7 (2025) |
| Screen Resolution | 2360*1640 |
| Condition | New |
| Color | Space Gray |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | iPadOS |
| CPU Brand | Apple |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | Wi-Fi |
| Cell Capacity | under 4000mAh |
| Network | None |
| SKU | se25101038761500137 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 8495624 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 9***1
Date:
Review: الالااااااااااا
Màu sắc: Space Gray
Author: m***9
Date:
Review: 本物100%
Màu sắc: Space Gray
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm