Author: 9***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: اول مره أطلبها بس لسه ماجربتها
Màu sắc: Màu nâu highlight
Price: 239.200₫
Original Price: 270.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Gold |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 220 g |
| Chiều dài | 50 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260326143832323163741 |
Author: 9***2
Date:
Review: اول مره أطلبها بس لسه ماجربتها
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm