Price: 6.858.000₫
Original Price: 7.696.000₫
| Batteries Included | No |
| Features | Adaptive Sync |
| Resolution | 1080P |
| Color | Silver |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Maximum Resolution | 1920 x 1080 |
| Display Ratio | 16:9 |
| Refresh Rate | 60Hz |
| Response Time | Others |
| Screen Size | 14" |
| Number of Screens | Dual Screen |
| Screen Curvature | None |
| Display Type | LCD |
| Screen Size Range | Under 14" |
| Connectivity Technology | USB Type C |
| Contrast Ratio | 600:1 |
| Brightness | Others |
| Screen Surface | Matte |
| SKU | se260129163308595633354 |
Brand Name: Blackview
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Blackview-sc-0141873905.html
Quality: 5752162 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm