Author: h***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: very well nice wig beautiful nice colour well made
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 243.000₫
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Trọng lượng tịnh | 225 g |
| Chiều dài | 30 cm |
| Đầu | 56 cm |
| SKU | sb2309187218278372 |
Author: h***m
Date:
Review: very well nice wig beautiful nice colour well made
Màu sắc: Nhiều màu
Author: t***3
Date:
Review: I love ,i love , 💕💕💕😙 thanks Shein
Màu sắc: Nhiều màu
Author: c***5
Date:
Review: Relación calidad-precio: buena calidad y a buen precio Fácil de llevar: fácil de usar Cómodo de llevar: ni se siente Estilo de Peinado Elegante: elegante hermoso
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm