Author: c***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Es hermosaaa Hairstyle stylishness: igual a la imagen
Màu sắc: Đánh dấu màu đỏ
Price: 237.700₫
Original Price: 248.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 67 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260316161259016821165 |
Author: c***8
Date:
Review: Es hermosaaa Hairstyle stylishness: igual a la imagen
Màu sắc: Đánh dấu màu đỏ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm