Price: 395.000₫
| Material | Stainless Steel |
| Occasion | Vacation |
| What it's for | Curl & Wave |
| Number of Barrel | 1 |
| Color | Pink |
| Batteries Included | No |
| Type | Traditional Curling Iron |
| Power Supply | Wall Plug |
| Batteries Required | No |
| Who it's for | Fine Hair |
| Chiều dài | 9.2 cm |
| Chiều cao | 5.5 cm |
| Chiều rộng | 40 cm |
| Điện áp | 110-240 V |
| SKU | sb260527135207194328603 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm