Author: s***0
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu tím
Price: 6.026.400₫
iPhone 11 của Apple Hệ điều hành: iOS Công suất sạc: 5W Nguồn gốc: Đã qua sử dụng (chất lượng cao) Dung lượng pin: Tình trạng:
| Color | White |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Lightning |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 11 |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.1" |
| Wireless network technology | Wi-Fi 6 |
| Operating System | iOS 13 |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 12MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | Chinese Version |
| Condition | Used - Good |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Single SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 60 Hz |
| Cell Phone Resolution | 1640*720 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 3279mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | Apple |
| CPU Model | A13 |
| SKU | sw251030531664103663 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 988777 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***0
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu tím
Author: s***0
Date:
Review: Nice product very satisfied
Màu sắc: Màu tím
Author: s***0
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️😁
Màu sắc: Màu tím
Author: D***D
Date:
Review: im very satisfied
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm