Price: 228.600₫
Original Price: 442.900₫
| Style Type | Clear |
| Type | Cleansing Foam |
| Effect | Firming |
| Chiều cao | 18 cm |
| Chiều dài | 5.5 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| Dung tích ròng | 150 ml |
| Trọng lượng tịnh | 150 g |
| SKU | sb25092680010292622 |
Brand Name: Anua
Quality: 5706768 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm