Author: p***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: chưa sử dụng sản phẩm này
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Price: 152.000₫
Original Price: 213.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Pu |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Mint Green |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Square |
| Style | Cute |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 18 cm |
| Chiều dài | 13 cm |
| Chiều rộng | 5 cm |
| SKU | sb2411264969306717 |
Author: p***t
Date:
Review: chưa sử dụng sản phẩm này
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: t***9
Date:
Review: san pham tot nen mua
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: t***1
Date:
Review: san pham tot nen mua nhieu
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Author: t***0
Date:
Review: ggfngs. trghjbđ sạchg
Màu sắc: Màu xanh Bạc hà
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm