Author: j***o
Date:
Review: very nice
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2 gói
Price: 71.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Hip Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 26 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2310265540790182 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 7990284 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***o
Date:
Review: very nice
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2 gói
Author: g***t
Date:
Review: Everything arrived perfect thank you. Can’t post pictures of every single items but I’m happy with all.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Phong cách mới - một kích thước phù hợp với tất cả
Author: u***9
Date:
Review: Realmente hermoso todo!😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍🥰😍🥰😍😍😍👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻😍👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻👏🏻
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: S***e
Date:
Review: Love it!!
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 2 gói
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm