Author: d***p
Date:
Review: my husband love it.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 316.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Abdominal Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 24.5 cm |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2310310988472920 |
Brand Name: AXH.
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH.-sc-0145984865.html
Quality: 5127751 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***p
Date:
Review: my husband love it.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: r***a
Date:
Review: مره حلوه وكانّه مسويه مجهود لكن عيبها بعد ثاني استخدام يقل مفعولها ولكن بعد خمس استخدام تصير ماتشتغل لان اللزق يروح
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: w***s
Date:
Review: Aun no me ha llegado pero necesito puntos Iara recuperar el dinero de un pulover que me cobraron y no me llego por favor me ayudan
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm