Author: n***7
Date:
Review: Very nice i like and highly recommend
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 42.700₫
Original Price: 44.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Black |
| Type | Neck Massage Patch |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Required | No |
| Batteries Included | Yes |
| Chiều dài | 13.5 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều cao | 2 cm |
| SKU | sb2410166435881054 |
Brand Name: AXH
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/AXH-sc-0145821526.html
Quality: 9817292 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***7
Date:
Review: Very nice i like and highly recommend
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: R***n
Date:
Review: Very nice very nice very nice very nice very nice very nice
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: e***a
Date:
Review: they are beautiful and as described
Màu sắc: màu đen
Kích thước: 3 gói
Author: c***a
Date:
Review: so comforting
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm