Author: v***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muy bonito todo me gustó tal cual en las fotos buena compra la que hize
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 54.400₫
Original Price: 68.000₫
| Material | Zinc Alloy |
| Pattern Type | Graphic |
| Season | Fall |
| Style | Simple |
| Occasion | Daily |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Nail Glitter |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 4.6 cm |
| Chiều rộng | 3.3 cm |
| SKU | sb260317094373382854390 |
Author: v***n
Date:
Review: Muy bonito todo me gustó tal cual en las fotos buena compra la que hize
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm