Author: t***c
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hài lòng với sản phảm
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10
Price: 45.000₫
| Material | PMMA |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Brush Head Width | 1-2mm |
| Color | Multicolor |
| Type | Nail Art Brush Set |
| Chiều cao | 14.5 cm |
| Chiều dài | 14.5 cm |
| Chiều rộng | 0.5 cm |
| SKU | sb2304099577772127 |
Author: t***c
Date:
Review: Hài lòng với sản phảm
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10
Author: h***!
Date:
Review: chất lượng sản phẩm tốt
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10
Author: k***c
Date:
Review: Shein very good.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10
Author: t***8
Date:
Review: nice quality the brush tip is tiny
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 10
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm