Price: 30.361.400₫
Original Price: 31.165.400₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Screen Resolution | 2420*1668 |
| Condition | Used - Very Good |
| Color | Black |
| Screen Size | 11" |
| Operating System | iPadOS |
| CPU Brand | Apple |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Battery Type | UN 3481 |
| Screen Size Range | 11" & Larger |
| Wireless Communication Technology | 5G |
| Cell Capacity | 8000-8999mAh |
| Network | None |
| SKU | se251124932369623341 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 9257453 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm