Author: a***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love it!!!💕
Màu sắc: Xám
Price: 195.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Grey |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 80 |
| Trọng lượng tịnh | 90 g |
| Chiều dài | 20 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2403316411166968 |
Author: a***7
Date:
Review: Love it!!!💕
Màu sắc: Xám
Author: k***2
Date:
Review: 髮型時尚度: 戴起來不合適,和顯得老氣,大蓋髮形不適合我。
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm