Author: 5***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muy buena la calidad, la foto corresponde viene tal y como en la imagen. Lo recomiendo ampliamente
Kích thước: 30W 8 inch 17cm
Price: 461.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Features | Adjustable Color Temperature |
| Water Resistance Level | Waterproof |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Single Row Led Bar |
| Voltage | 12V |
| Power | 80W~90W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | >10000LM |
| SKU | sq251202550554555505 |
Author: 5***2
Date:
Review: Muy buena la calidad, la foto corresponde viene tal y como en la imagen. Lo recomiendo ampliamente
Kích thước: 30W 8 inch 17cm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm