Author: n***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Sản phẩm rất đẹp giống với ảnh
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 33.000₫
| Material | PP |
| Ideal for | Men |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 1.4 cm |
| Chiều rộng | 9.8 cm |
| Chiều dài | 11.9 cm |
| SKU | sb2306245347835595 |
Author: n***7
Date:
Review: Sản phẩm rất đẹp giống với ảnh
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***m
Date:
Review: cặp đep, giá rẻ
Màu sắc: Màu be
Kích thước: Một cỡ
Author: j***i
Date:
Review: rất đáng mua nhé, kẹp xinh lại chắc chắn
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Author: M***n
Date:
Review: Very good quality. Love it.
Màu sắc: Màu tím hoa cà
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm