Author: v***4
Date:
Review: Looks same picture
Màu sắc: 02 Shallow Coral
Kích thước: Một cỡ
Price: 79.600₫
Original Price: 87.000₫
| Ingredients Attributes | Vegan |
| Color | A Set/2ml*6pcs |
| Texture | Liquid |
| Finish | Matte |
| Chiều dài | 17.3 cm |
| Chiều rộng | 11.4 cm |
| Chiều cao | 2.2 cm |
| Dung tích ròng | 15 ml |
| SKU | sb2305197789844192 |
Brand Name: HANDAIYAN
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/HANDAIYAN-sc-0145147821.html
Quality: 8379719 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: v***4
Date:
Review: Looks same picture
Màu sắc: 02 Shallow Coral
Kích thước: Một cỡ
Author: t***h
Date:
Review: Ok 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: 02 Shallow Coral
Kích thước: Một cỡ
Author: k***g
Date:
Review: Rất hài lòng
Màu sắc: 01 Milk Tea
Kích thước: Một cỡ
Author: a***9
Date:
Review: Son bám lâu trôi phải dùng bằng nước tẩy trang
Màu sắc: 02 Shallow Coral
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm