Author: h***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Đồ ổn giá hợp lý, nhiều khuyến mại được áp dụng, sẽ ủng hộ lần tới
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 30.000₫
| Material | ABS |
| Ideal for | Women |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Batteries Included | No |
| Type | Hair Cutting Tools |
| Chiều cao | 3.7 cm |
| Chiều rộng | 1.7 cm |
| Chiều dài | 11.3 cm |
| SKU | sb2302112892888418 |
Author: h***i
Date:
Review: Đồ ổn giá hợp lý, nhiều khuyến mại được áp dụng, sẽ ủng hộ lần tới
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***3
Date:
Review: mẫu mã dẹp..giống hình
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***2
Date:
Review: hàng đẹp và chất lchất lượng
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***u
Date:
Review: sản phẩm y hình. Nên mua
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm