Author: h***5
Date:
Review: اجتني قطعة وحده بس تقيلا وبتشد منيحا حبيت
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 19.000₫
| Material | Plastic |
| Color | Pink |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 1.5 cm |
| Chiều dài | 11 cm |
| Chiều cao | 3.8 cm |
| SKU | sb2303105288504658 |
Author: h***5
Date:
Review: اجتني قطعة وحده بس تقيلا وبتشد منيحا حبيت
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: m***n
Date:
Review: Nice hair clips. I honestly thought there is 5 in a pack- there is only one. Luckily I bought 3. Will do the job. Good quality. Love the pink ⭐️
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***n
Date:
Review: Nice hair clips. I honestly thought there is 5 in a pack- there is only one. Luckily I bought 3. Will do the job. Good quality. ⭐️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: k***m
Date:
Review: 🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍🤍💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm