Author: w***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ثاني كرة اطلبة جودة عالية وتؤدي الغرض
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: bạch kim
Price: 138.500₫
Original Price: 161.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Multicolor |
| Type | Women Body Hair Trimmer |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 3.7 V |
| Chiều dài | 3 cm |
| Chiều rộng | 3 cm |
| Chiều cao | 16 cm |
| SKU | sb260319174618881960204 |
Author: w***2
Date:
Review: ثاني كرة اطلبة جودة عالية وتؤدي الغرض
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: bạch kim
Author: z***a
Date:
Review: جميلللللللللللللل
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: bạch kim
Author: 9***6
Date:
Review: تحفه جداااااااا
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: bạch kim
Author: g***9
Date:
Review: صراحه حلو و فيها جميع الأنواع تغنيك عن كذا جهاز تجننن
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: bạch kim
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm