Author: z***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: it is very nice thanks
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: hồng
Price: 173.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Multicolor |
| Type | Hair Removal Device |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Điện áp | 5 V |
| Chiều dài | 16 cm |
| Chiều rộng | 5.1 cm |
| Chiều cao | 2.9 cm |
| SKU | sb260106145128515415843 |
Author: z***9
Date:
Review: it is very nice thanks
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: hồng
Author: S***a
Date:
Review: Shein products are the best for you to have
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: hồng
Author: k***z
Date:
Review: Muy práctico y la calidad va con el precio
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: hồng
Author: e***5
Date:
Review: Muy buen producto la cajita vino un poco maltratada pero el producto muy bueno
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm