Author: h***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: IWow shein you're the best choice for everything we need in life
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: Một cỡ
Price: 46.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Function | Clean |
| Type | Headband |
| Batteries Required | No Battery |
| Color | Brown |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 14 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều cao | 5 cm |
| SKU | sb251207191981162346 |
Author: h***9
Date:
Review: IWow shein you're the best choice for everything we need in life
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***t
Date:
Review: I love this product 👍😊 very good quality 😍 highly recommend
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***6
Date:
Review: Wwwooooooooooooowwww
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***2
Date:
Review: حلووو اوييي ي بنااات بجددد
Màu sắc: màu nâu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm