Author: R***d
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: True to its picture
Màu sắc: màu đen
Price: 236.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 280 g |
| Chiều dài | 75 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2402179827144428 |
Author: R***d
Date:
Review: True to its picture
Màu sắc: màu đen
Author: d***r
Date:
Review: Esta peluca es muyyyyyy hermosa me encanta se ve muy real
Màu sắc: màu đen
Author: V***a
Date:
Review: Hermosa 🤩
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm