Author: f***2
Date:
Review: وايد حبيته و عملي جدا انصح فيه
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 129.000₫
Original Price: 150.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | Pink |
| Type | Photon Skin Rejuvenation Instrument |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 6.8 cm |
| Chiều rộng | 15.7 cm |
| Chiều cao | 2.5 cm |
| SKU | sb25102220006204316 |
Brand Name: Hailicare
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Hailicare-sc-0142275364.html
Quality: 6784377 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***2
Date:
Review: وايد حبيته و عملي جدا انصح فيه
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***t
Date:
Review: حلو والهزة حقته لطيفة على البشرة بس مررررة خفييييفففف
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: V***.
Date:
Review: Shein is always my favorite!!!!!
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: h***o
Date:
Review: جميل 😻 جدا الجهاز ❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥😭❤️🔥❤️🔥
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm