Author: j***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Stylish and beautiful
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 60.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Graphic |
| Style | Western |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 15 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 0.1 cm |
| SKU | sb2303176734713688 |
Author: j***7
Date:
Review: Stylish and beautiful
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: g***9
Date:
Review: Super nice we love it………………………..
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: k***y
Date:
Review: Beautiful like pictures
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***r
Date:
Review: Great love them
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm