Author: f***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Niceeeeeeeeeeeeeeeee
Màu sắc: Bạc
Price: 145.100₫
Original Price: 154.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | Silver |
| Power Supply | Car Charger |
| Lamp Life | 30000-50000Hrs |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 30W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25091643794247260 |
Author: f***8
Date:
Review: Niceeeeeeeeeeeeeeeee
Màu sắc: Bạc
Author: a***l
Date:
Review: The ingredients of this product are high and I recommend using it
Màu sắc: Bạc
Author: i***9
Date:
Review: ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Bạc
Author: d***r
Date:
Review: rubbish product
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm