Author: w***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: يجنننننننننننننن يهبببببببببببببللللل واااااااو❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Price: 315.000₫
| Material | Aluminum |
| Power Supply | Car Charger |
| Color | Silver |
| Lumens | 3000~4000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(Xenon) |
| Power | 35W |
| SKU | sq2310140462499476 |
Author: w***7
Date:
Review: يجنننننننننننننن يهبببببببببببببللللل واااااااو❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: f***9
Date:
Review: شكرا شي ان منتج رائع 💙💙💙💙💙
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: l***2
Date:
Review: جميل جدا اتمنى الحصول عليه باسرع وقت ممكن وشكرا
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Author: j***z
Date:
Review: Good product! The best!
Màu sắc: Bạc
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm