Author: h***u
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: alumbran bastante los recomiendo
Price: 686.000₫
| Material | Aluminum Alloy |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Features | Waterproof |
| Lamp Life | 30000-50000Hrs |
| Light Source | LED Lights |
| Socket Type | H4 |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 70W~80W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq25022792860876516 |
Author: h***u
Date:
Review: alumbran bastante los recomiendo
Author: s***5
Date:
Review: جودة لا بأس فيها تؤدي الغرض ما هي حلوة مرة ولكن تؤدي الغرض نوعا ما صراحة توقعتها أحسن من كذا ولكن إن شاء الله أنها تؤدي الغرض ولكن أنا ما انصح فيها
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm