Author: a***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: もともと1000円くらいのアマ◯ンで買ったことあって それと同じ!!お得〜\( ˆoˆ )/
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 33.000₫
| Material | ABS |
| Target Use Body Part | Whole Body |
| Color | Multicolor |
| Function | Massage |
| Type | Massage Annular |
| Chiều dài | 36.4 cm |
| Chiều rộng | 19.4 cm |
| Chiều cao | 6.6 cm |
| SKU | sb260304202553622752324 |
Author: a***6
Date:
Review: もともと1000円くらいのアマ◯ンで買ったことあって それと同じ!!お得〜\( ˆoˆ )/
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm