Author: p***1
Date:
Review: beautiful! one plate shines iridescent and the other is silver! 10/10❤️🔥
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 28.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 15 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 0.1 cm |
| SKU | sb2302284427380056 |
Author: p***1
Date:
Review: beautiful! one plate shines iridescent and the other is silver! 10/10❤️🔥
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: D***y
Date:
Review: Look like a picture, easy to use
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***1
Date:
Review: جميييييل جدارا تقدرو تستخدمو في اي شي واحجامهم مختلفه وبتلصقو كويس شديد
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***a
Date:
Review: ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm