Author: i***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Muy lindo todo el material es muy bueno
Màu sắc: Bạc
Price: 255.700₫
Original Price: 312.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | Q3 |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 80W~90W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260311155048800552616 |
Author: i***m
Date:
Review: Muy lindo todo el material es muy bueno
Màu sắc: Bạc
Author: F***a
Date:
Review: Me llegó muy rápido y se ve de muy buena calidad
Màu sắc: Bạc
Author: m***o
Date:
Review: 取付も簡単で明るさも充分です。
Màu sắc: Bạc
Author: s***r
Date:
Review: 届いたばかりでまだつけてないけど、明るいといいです
Màu sắc: Bạc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm