Author: k***n
Date:
Review: đẹp, lấp lánh
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 24.900₫
Original Price: 29.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Y2K |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.6 cm |
| Chiều rộng | 10.5 cm |
| Chiều dài | 16 cm |
| SKU | sb2308081818749737 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 5548306 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: k***n
Date:
Review: đẹp, lấp lánh
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: n***n
Date:
Review: Ik hình ,đẹp ah,tôi hai long an
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: h***5
Date:
Review: rat haià longòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: t***0
Date:
Review: tôi rata hài lòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm