Author: h***b
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: نفس الموجود بالصورة
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 1157
Price: 178.500₫
Original Price: 210.000₫
| Material | Aluminum |
| Light Source | LED Lights |
| Features | Lightweight |
| Style Type | A |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Lamp Life | 50000Hrs |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 24W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000LM |
| SKU | sq260110133869348440728 |
Author: h***b
Date:
Review: نفس الموجود بالصورة
Màu sắc: Đỏ
Kích thước: 1157
Author: d***5
Date:
Review: Super bueno
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1156 ba15s
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm