Author: f***k
Date:
Review: المنتج وصل بسرعة وبحالة ممتازة، الجودة رائعة مقارنة بالسعر. التصميم عملي، وواضح إنه مصنوع بشكل جيد. أنصح به و شكرًا و عفوًا
Màu sắc: trắng
Price: 176.700₫
Original Price: 186.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | White |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 40W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 5000~6000LM |
| SKU | sq25021833277960097 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 9343740 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: f***k
Date:
Review: المنتج وصل بسرعة وبحالة ممتازة، الجودة رائعة مقارنة بالسعر. التصميم عملي، وواضح إنه مصنوع بشكل جيد. أنصح به و شكرًا و عفوًا
Màu sắc: trắng
Author: m***-
Date:
Review: love the quality it looks so good i like it
Màu sắc: trắng
Author: c***n
Date:
Review: great quality great value
Màu sắc: trắng
Author: N***b
Date:
Review: soooo beautifllllll❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm