Author: k***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hàng đẹp chất lượng
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 242.900₫
Original Price: 269.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 73 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260316142674119230256 |
Author: k***t
Date:
Review: Hàng đẹp chất lượng
Màu sắc: Nhiều màu
Author: e***6
Date:
Review: Muito linda parabéns 👏
Màu sắc: Nhiều màu
Author: ユ***カ
Date:
Review: 写真よりもじゃっとしていますが自分でカットしたらいい感じになりました。頭頂部が変な形がついているので帽子は必須です。帽子無しにするならアイロンとかで形を整えないとです
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm