Author: m***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Супер, очень нравится
Màu sắc: Màu nâu highlight
Price: 283.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | Natural Wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Highlight |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Vacation |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 290 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb25042193597275985 |
Author: m***a
Date:
Review: Супер, очень нравится
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: s***1
Date:
Review: good quality product thank you
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: e***8
Date:
Review: Value for money: Very comfortable
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: n***l
Date:
Review: كل أشياء شي ان تجنن ❤️❤️
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm