Author: s***i
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: giá trị so với giá tiền: tôi thấy khá ổn dễ đeo: dễ sử dụng đeo thoải mái: sẽ không thoải mái nếu bạn đeo nó lâu, nhưng điều đó là hiển nhiên
Màu sắc: Màu nâu highlight
Price: 270.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | Natural Wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Piano Color |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 277 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb25022060901461310 |
Author: s***i
Date:
Review: giá trị so với giá tiền: tôi thấy khá ổn dễ đeo: dễ sử dụng đeo thoải mái: sẽ không thoải mái nếu bạn đeo nó lâu, nhưng điều đó là hiển nhiên
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: G***m
Date:
Review: i love it I used it in a wedding
Màu sắc: Màu đen tự nhiên
Author: r***o
Date:
Review: nice quality east to wear
Màu sắc: Màu nâu highlight
Author: y***i
Date:
Review: Very stylish and easy to wear
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm