Author: m***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Amazing
Màu sắc: Lanh nâu
Price: 306.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Linen Brown |
| Type | U-Shaped Woven Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260311170481971934161 |
Author: m***5
Date:
Review: Amazing
Màu sắc: Lanh nâu
Author: l***4
Date:
Review: مريح للارتداء: بس يضغط الرأس شوي
Màu sắc: Lanh nâu
Author: w***g
Date:
Review: 📌📌📌📌📌📌
Màu sắc: Lanh nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm