Author: g***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love this 🥰
Màu sắc: màu đen
Price: 233.100₫
Original Price: 248.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 292 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb2412044246131353 |
Author: g***0
Date:
Review: Love this 🥰
Màu sắc: màu đen
Author: z***9
Date:
Review: it is very nice thanks
Màu sắc: màu đen
Author: d***n
Date:
Review: Very nice thanks shein
Màu sắc: màu đen
Author: n***0
Date:
Review: Value for money: جميل جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا جدا
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm